ஒல்லி பெல்லி ஒரு மாதிரி ஃபீல் ஆக்குது… கவர்ச்சி மின்சாரம் பாய்ச்சும் வேதிகா!

நடிகை வேதிகா வெளியிட்ட படு சூடான போட்டோவுக்கு குவியும் லைக்ஸ்!

தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமான புதிதிலே ஒட்டுமொத்த ரசிகர்களையும் தன் வசப்படுத்தியவர் நடிகை வேதிகா. இவர் 2005 ஆம் ஆண்டு வெளியான மதராசி திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமானார்.

அதன் பிறகு முனி படத்தில் ராகவா லாரன்சிற்கு ஜோடியாக நடித்து மிகப்பெரிய அளவில் பேமஸ் ஆனார். தொடர்ந்து காளை படத்தில் சிம்புவுக்கு ஜோடியா நடித்தார். பின்னர் பரதேசி படம் அவரது நடிப்பை பெரிதும் பாராட்டியது.

இதனிடையே புது நடிகைகளின் வரவால் அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்காமல் போனது. இதனால் தொடர்ந்து கவர்ச்சியை கையில் எடுத்து வாய்ப்பு தேடி வரும் வேதிகா தற்போது தனது ஸ்லிம் பிட் அழகை செம ஹாட்டாக காட்டி ரசிகர்களை கிறங்க வைத்துள்ளார். அவரின் ஒல்லி பெல்லி அழகுக்கு அம்புட்டு பேரும் மயங்கிவிட்டனர்.

Related Posts