சிக்ஸ் பேக் காட்டி தெறிக்கவிட்ட ஜான்வி கபூர் – Structure செமயா இருக்கேமா!

பாலிவுட் நடிகை ஜான்வி கபூர் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் கவர்ச்சி புகைப்படம் இதோ!

பாலிவுட் சினிமாவில் லேடி சூப்பர் ஸ்டாராக வலம் வந்துக்கொண்டிருந்தவர் நடிகை ஜான்வி கபூர். இவர் பிரபல தயாரிப்பாளரான போனி கபூரை காதலித்து திருமணம் செய்துக்கொண்டார். இவர்களுக்கு குஷி கபூர் ஜான்வி கபூர் என இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர்.

இதில் ஜான்வி இந்தி திரைத்துறையில் இளம் கதாநாயகியாக வலம் வந்துக்கொண்டிருக்கிறார். ஒரு சில படங்கள் மட்டுமே நடித்திருக்கும் ஜான்வி கபூர் எப்போதும் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை சமூகவலைத்தளங்களில் வெளியிட்டு வருவார்.

இந்நிலையில் தற்போது பிங்க் நிற லெஹங்கா அணிந்து தனது கட்டழகு தோற்றத்தை செம ஹாட்டாக காட்டி போஸ் கொடுத்து சமூகவலைதளவாசிகளின் கிளுகிளுப்பான ரசனைக்கு உள்ளாகி லைக்ஸ் அள்ளியுள்ளார். அம்மணியின் ஹாட் போட்டோவுக்கு அள்ளுது லைக்ஸ்.

Related Posts