டக்குனு பார்க்க போதை ஏறுது… மாராப்பு விளக்கி மனச காட்டி மயக்கும் தனுஷ் நடிகை!

நடிகை அமைரா தஸ்தூர் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் போட்டோ ஸ்டில்ஸ்!

மும்பையை சேர்ந்த மாடல் அழகியான நடிகை அமைரா தஸ்தூர் தமிழ் சினிமாவிற்கு அனேகன் படத்தில் நடித்ததன் மூலம் அறிமுகமானார். இந்த படம் ஹிட் அடித்தாலும் பெரிதாக வாய்ப்புகள் அவருக்கு கிடைக்கவில்லை.

முதல் படத்தில் நல்ல அறிமுகம் இருந்து ரசிகர்கள் மனதில் இருந்து நீக்கிவிட்டார். இருந்தாலும் தொடர்ந்து பட வாய்ப்புக்காக சமூகவலைத்தளங்களில் தனது மாடர்ன் போட்டோக்களை வெளியிட்டு இணயவாசிகளை தன் பக்கம் இழுப்பதை வாடிக்கையாக வைத்திருக்கிறார்.

இந்நிலையில் தற்போது அழகிய கார்ஜியஸ் உடையுயணிந்து மாராப்பு விளக்கி விட்டு செம ஹாட்டாக போஸ் கொடுத்த போட்டோக்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கில்மா ரசனையில் மூழ்கடித்து லைக்ஸ் அள்ளியுள்ளார். அம்மணியின் ஹாட் போட்டோவை ஆளாளுக்கு ரசித்து கமெண்ட்ஸ் செய்துள்ளனர்.

Related Posts