இப்படி ஒரு கவர்ச்சி காட்டணுமா…? அந்த இடத்தில் கிழிச்சிவிட்டு அசிங்கமா காட்டிய சீஸ்வர்ய தத்தா!

நடிகை ஐஸ்வர்யா தத்தா வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் கவர்ச்சி புகைப்படம் இதோ!

கோலிவுட் சினிமா ரசிகர்களின் மனம் கவர்ந்த நடிகையான ஐஸ்வர்யா தத்தா தமிழ் சினிமாவில் ஹோம்லி நடிகையாக அறிமுகமாகி பின்னர் மாடர்ன் தேவதையாக வலம் வந்துக்கொண்டிருக்கிறார். இவர் தமிழுக்கு எண் ஒன்றை அழுத்தவும் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துப் புகழ்பெற்றார்.

அதன் பிறகு பெரிதாக சொல்லிக்கொள்ளும் படி வாய்ப்புகள் ஏதும் கிடைக்கவில்லை. மார்க்கெட் இழந்தார். பின்னர் பிக்பாஸ் தமிழ் 2 என்ற விஜய் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு இரண்டாவதாக வந்தார். அதில் யாஷிகாவின் நெருங்கிய தோழியாக பல அளப்பறைகளை செய்து கெட்ட பெயர் வாங்கினார்.

தொடர்ந்து டிவி ஷோ, திரைப்படங்களில் நடித்து வரும் ஐஸ்வர்யா தத்தா தற்போது கிழிந்த ஜீன்ஸ் அணிந்து படு கவர்ச்சியாக போஸ் கொடுத்த புகைப்படங்களை வெளியிட்டு நெட்டிசன்களின் கில்மா ரசனைக்கு உள்ளாகியுள்ளார். அதுவும் தொடைக்கு நேர கிழிச்சிவிட்டு இப்படி யாரும் காட்டியிருக்கவே மாட்டாங்க.

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts