உனக்கெல்லாம் வெட்கமே இல்லையா? ஜட்டியோடு போஸ் கொடுத்த யாஷிகா – விளாசித்தள்ளும் நெட்டிசன்ஸ்!

நடிகை யாஷிகா ஆனந்த் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் ஹாட் புகைப்படங்கள் இதோ!

18+ கவர்ச்சி கதாபாத்திரங்களை ஏற்று நடித்து தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் மனதில் மிக குறுகிய காலத்திலே இடம் பிடித்தவர் நடிகை யாஷிகா ஆனந்த். இவர் துருவங்கள் பதினாறு திரைப்படத்தில் நடித்து நடிகையாக அறிமுகமானார்.

அதன் பிறகு இருட்டறையில் முரட்டுக்குது திரைப்படத்தில் கில்மா நடிகையாக நடித்து வாலிப வட்டத்தை ஈர்த்தார். சினிமா துறையில் கவனிக்க கூடிய நடிகையாக இருந்து வரும் இவர் கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்னர் விபத்தில் சிக்கி மீண்டு வந்தார்.

தொடர்ந்து கிடைக்கும் பட வாய்ப்புகளில் நடித்து வரும் யாஷிகா தற்போது ஹாட்டாக நீச்சல் உடையில் உடலை கட்சிதமாக காட்டி கவர்ந்திழுத்துள்ளார். அம்மணியின் இந்த படு கவர்ச்சியான புகைப்படம் பக்கவா இருப்பதாக ரசிகர்கள் கூறினாலும் நெட்டிசன்ஸ் விமர்சித்துள்ளனர். இப்படி ஒரு மோசமான உடையில் உடம்பை காட்டல்லனு யாரு அடிச்சாங்க?

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts