ஐயோ திரிஷா காலுக்கு நடுவே எல்லாமே தெரியுதே ? தீயா பரவும் திரிஷா புகைப்படம்..

நிகழ்வுகளுக்கு குட்டையாக உடைகளை போட்டுக் கொண்டு வந்து, ரசிகர்களை மட்டும் அல்ல பார்வையாளர்களையும் சூடேற்றுவது நடிகைகளின் வழக்கமான செயலாக உள்ளது. சமீபத்தில் தான் பொன்னின் செல்வன் வெளியாகி, அதில் நடித்த திரிஷா பற்றி பலர் பேசிக் கொண்டு இருக்கிறார்கள்.

40 வயதை எட்டியுள்ள திரிஷா இதுவரை, திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை. முன்னதாக பிரபல தயாரிப்பாளர் வருண் மணியன் என்பவருடன் திருமணம் நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொண்ட நடிகை திரிஷா அடுத்த சில மாதங்களில் தன்னுடைய திருமணம் நின்று விட்டதாக அறிவித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. தற்போது..

ஒரு விழாவில் கலந்து கொண்ட திரிஷா அணிந்து வந்த உடை, மிக மிக குட்டையாக இருந்தது. இதில் வேறு அவர் காலுக்கு மேல் கால் போட்டு உக்காரவே. உள்ளே அவர் அணிந்துள்ள உள்ளாடை வரை தெரிகிறது. இதனை தான் தற்போது நெட்டிசன்கள் பகிர்ந்து வருகிறார்கள் பாருங்கள்.

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts