துண்டில் போட்டு தூக்கினா லபக்குனு வெளிய வரும்… முன்னழகை முட்டி நிறுத்தி காட்டும் ரைசா – வீடியோ!

நடிகை ரைசா வில்சன் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் ஹாட் வீடியோ இதோ!

பெங்களூரை சேர்ந்த மாடல் அழகியான ரைசா வில்சன் நிறைய விளம்பர படங்களில் ஆரம்பதில் நடித்து பின்னர் சினிமா வாய்ப்பு பெற்றார். வேலையில்லா பட்டதாரி 2 படத்தில் நடித்து`நடிகையாக அறிமுகமானார். அதன் பிறகு ஒரு சில படங்களில் நடித்தார்.

இதனிடையே பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்துக்கொண்டு கோலிவுட் சினிமா ரசிகர்கள் கவனத்தை ஈர்த்தார். பின்னர் பியார் பிரேமா காதல் படத்தில் நடித்து ஹீரோயினாக என்ட்ரி கொடுத்தார். அந்த படம் சூப்பர் ஹிட் அடித்து அவரது மார்க்கெட்டை உயர்த்தியது.

தொடர்ந்து சமுகவலைத்தளங்களில் தனது கவர்ச்சியான போட்டோக்களை அவ்வப்போது வெளியிட்டு வரும் ரைசா தற்போது கச்சிதமான கருப்பு கவர்ச்சி உடையில் உடம்பை ஹாட்டாக காட்டி அனைவரையும் மயக்கிவிட்டார். அம்மணியின் இந்த கிளாமர் அழகுக்கு ஏடாகூடமான கமெண்ட்ஸ்கள் வந்து குவிந்துள்ளது.

இதோ அந்த வீடியோ லிங்க்:

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts