பிட்டு படத்துல நடிக்க போறீங்களா…? ரசிகர்களை அதிர வைத்த ஸ்ரேயா சரண்!

நடிகை ஸ்ரேயா சரண் வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் கவர்ச்சி புகைப்படம் இதோ!

தமிழ் சினிமாவில் துருதுரு நடிகையாக இருந்து ரசிகர்கள் மனதில் ஆழமான இடத்தை பிடித்தவர் நடிகை ஸ்ரேயா சரண். 2001 ஆம் ஆண்டு இசுதாம் என்ற தெலுங்குத் திரைப்படத்தில் தொடங்கினார்.அதன் பிறகு 2002 ஆம் ஆண்டு சந்தோசம் என்ற வெற்றி தெலுங்குத் திரைப்படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தெலுங்கில் பிரபலமனார்.

இதன் பின்னர் தெலுங்குத் திரைப்படங்களில் முக்கியத் திரைப்பட நடிகர்களுடன் நடித்தார். பின்னர் பாலிவுட்டிலும், கோலிவுட்டிலும் நடிக்கும் வாய்ப்பை பெற்றார். எனக்கு 20 உனக்கு 18 திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்துறைக்கு அறிமுகமானார்.

பின்னர் திடீரென தனது வெளிநாட்டு காதலனை திருமணம் செய்துக்கொண்டு பெண் குழந்தைக்கு அம்மாவானார். திருமணத்திற்கு பின்னர் ஜாலியாக இருந்து வரும் ஸ்ரேயா சரண் கவர்ச்சியை குறைவில்லாமல் காட்டி வருகிறார். இந்நிலையில் படுக்கையறையில் பலான போட்டோ ஷூட் நடத்திய ஹாட்டான போட்டோக்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை அதிர வைத்துள்ளார்.

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts