ஏங்க இம்புட்டு அழகா இருக்கீங்க…? மனச காட்டி இழுக்கும் மல்லு பொண்ணு மாலு!

நடிகை மாளவிகா மோகனனை வர்ணித்து புகழும் ரசிகர்கள்!

கோலிவுட் சினிமாவின் இளம் நடிகைகளில் ஒருவரான மாளவிகா மோகனன் ஹைகிளாஸ் கவர்ச்சி காட்டி குறுகிய காலத்திலே ஒட்டுமொத்த ரசிகர்ளையும் திணறடித்து விட்டார். இவர் இந்தி, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் தமிழ்த் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். பிரபல ஒளிப்பதிவாளராக கேயு மோகனனின் மகள் என்பதால் இவருக்கு திரையில் அதிர்ஷ்டங்கள் தானாக கிடைத்தது.

ரசினிகாந்த் நடித்த பேட்ட திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமான இவர், அடுத்தாக விஜய் நடித்த மாஸ்டர் திரைபடத்தில் கதாநாயகியாக நடித்து மெகா ஹிட் கொடுத்தார். அந்த திரைப்படம் இவரது கெரியரை தூக்கி நிறுத்தியது.

தொடர்ந்து நல்ல நல்ல கதைகளை தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வரும் மாளவிகா மோகனன் எப்போதும் சமூகவலைத்தளங்களில் ஆக்டீவாக இருந்து வருகிறார். இந்நிலையில் தற்போது ஸ்லீவ்லெஸ் சேலையில் செம அழகாக போஸ் கொடுத்த கார்ஜியஸ் போட்டோக்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களின் ரசனையில் மூழ்கி லைக்ஸ் அள்ளியுள்ளார். இந்த போட்டோவுக்கு நெட்டிசன்ஸ் வித விதமாய் ரசித்து கமென்ட்ஸ் செய்துள்ளனர்.

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts