செம கட்ட நீ… குத்தவச்சு உட்கார்ந்து கும்முனு போஸ் கொடுத்த ஷாலு ஷம்மு!

ஷாலு ஷம்மு

நடிகை ஷாலு ஷம்மு வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் கவர்ச்சி புகைப்படங்கள் இதோ!

சிவகார்த்திகேயனுக்கு லாட்டரி அடித்த வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம் படத்தின் மூலம் காமெடி நடிகையாக அறிமுகமான ஷாலு ஷம்மு. அந்த படத்தில் ஹீரோயின் ஸ்ரீ திவ்யாவுக்கு தோழியாக நடித்து சிவகார்த்திகேயனை டைமிங்கில் கலாய்த்திருப்பார்.

அதுமட்டுமல்லாது சூரிக்கு ஜோடியாக நடித்து செம காமெடி செய்தார். இதன்பின் சகலகலா வல்லவன், தமிழுக்கு எண் ஒன்றை அழுத்தவும், மிஸ்டர் லோக்கல் போன்ற படங்களில் சின்ன சின்ன வேடங்களில் நடித்தார்.

இவர் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான படம் இரண்டாம் குத்து, இப்படத்தில் கவர்ச்சி வேடத்தில் நடித்திருந்த ஷாலு ஷம்மு, தொடர்ந்து பட வாய்ப்புகளை பிடிப்பதற்காக படு கவர்ச்சியாக போட்டோஷூட் நடத்தி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டு வருகிறார். இந்நிலையில் தற்போது டைட்டான ஜிம் உடையில் ஹாட்டாக போஸ் கொடுத்த லேட்டஸ்ட் போட்டோக்களை வெளியிட்டு நெட்டிசன்களின் கிளுகிளுப்பான ரசனைக்கு ஆளாகியுள்ளார்.

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts