அட்டை படத்திற்கு அட்டகாசமா போஸ் கொடுத்த திஷா பதானி – சூப்பர் ஸ்டைல் லுக்!

திஷா பதானி

நடிகை திஷா பதானி வெளியிட்ட லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்கள் இதோ!

பாலிவுட் சினிமாவில் இளமை கதான்யாகியான திஷா பதானி 2015-ம் ஆண்டு லோஅபெர் என்ற தெலுங்கு திரைப்படத்தில் நடித்து திரையுலகிற்குள் அறிமுகமானார். இப்படத்தினை தொடர்ந்து எம்.எஸ் தோனி என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து பெரும் புகழ் பெற்றார்.

அந்த படம் அவரை ஒட்டுமொத்த இந்திய சினிமா ரசிகர்களிடையேயும் பிரபலமாக்கியது. மேலும் அப்படம் இவருக்கு பல விருதுகளை கொடுத்தது. தொடர்ந்து வாய்ப்புகள் அதிகரிக்க இந்தி சினிமாவின் முன்னணி நடிகை என்ற இடத்தை பிடித்துவிட்டார்

ஒல்லி பெல்லி உடலமைப்பை கட்டுக்கோப்பாக வைத்திருக்கும் திஷா பதானி அவ்வப்போது கவர்ச்சி காட்டி கிறங்க வைப்பார். இந்நிலையில் தற்போது கருப்பு கவர்ச்சி உடையில் உடம்பை ஹாட்டாக காட்டி பாலிவுட் ரசிகர்களின் பலான ரசனைக்கு ஆளாகியுள்ளார்.

Google News: செய்திகளை உடனுக்குடன் பெற கூகுள் செய்திகள் பக்கத்தில் athirvu.in இணையதளத்தை இங்கே கிளிக் செய்து ஃபாலோ செய்யுங்கள்

Related Posts